இமாம் கஸ்ஸாலி மெட்ரிக் மேல்நிலைப் பள்ளியில் இலவச மருத்துவ முகாம்

லால்பேட்டை இமாம் கஸ்ஸாலி மெட்ரிக் மேல்நிலைப் பள்ளியில், புதுவை ஆறுபடை வீடு மருத்துவக் கல்லூரி சார்பில் இலவச மருத்துவ முகாம் பேரூராட்சி மன்ற தலைவர் யு.சு. சபியுல்லா தலைமையில் நடந்தது. முஸ்லிம் பட்டதாரி கல்விச் சங்க தலைவர் யு. அஸ்கர் ஹ_சைன், ளு. முஹம்மது இப்ராஹீம், ளு. ஜாபர் அலி, குதுரத்துல்லா, ஷபிக்கூர் ரஹ்மான், இம்தாதுல்லா ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். முன்னதாக பள்ளி தாளாளர் ஆ.ணு. முஹம்மது எஹ்யா வரவேற்று பேசினார். இவ்விழாவில்
திரு. N. முருகுமாறன் ஆ.டு.யு.இ கலந்து கொண்டு முகாமை தொடங்கி வைத்தார். இதில் புதுவை ஆறுபடை வீடு மருத்துவக் கல்லூரி டாக்டர்கள் பாஸ்கரன், அருணாச்சலம் ஆகியோர் கொண்ட மருத்துவ குழுவினர் மற்றும் லால்பேட்டை டாக்டர்கள் அப்துல் சமது, பெருமாள் சாமி, பர்வீனா ரியாஜ், முஹம்மது ஜபருல்லா, முனாஜ் அஹமது, சுமையா முனாஜ் உள்பட பல மருத்துவர்கள் கலந்து கொண்டனர்.
இம்முகாமில் மாணவ, மாணவியர் மற்றும் பெற்றோர் உள்பட சுமார் 500 பேருக்கு மருத்துவ பரிசோதனை மற்றும் ஆலோசனை வழங்கப்பட்டது. முடிவில் முஸ்லிம் பட்டதாரி கல்விச் சங்க பொருளாளர் ளு.ஆ. சபீர் அஹமது நன்றி கூறினாh.;

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *