69-வது குடியரசு தின விழா

இமாம் கஸ்ஸாலி மெட்ரிக் மேல்நிலைப்பள்ளியின் பள்ளி, மற்றும் முஸ்லிம் பட்டதாரிகள் கல்விச் சங்கம், லால்பேட்டை சார்பில் பள்ளியின் அலுவக வளகாத்தில் இந்திய திருநாட்டின் 69-வது குடியரசு தின விழா சிறப்பாக கொண்டாடப்பட்டது.

இந்நிகழ்ச்சிக்கு முஸ்லிம் பட்டதாரிகள் கல்விச் சங்க தலைவர் A. அஸ்கர் ஹுசேன் தலைமை தாங்கினார். பள்ளியின் தாளாளாரும் கல்விச் சங்க செயலாலருமான A.R அஹமதுல்லாஹ் அவர்கள் மாணவர்களின் அணிவகுப்பு மரியாதையை ஏற்று கொடியேற்றி தொடக்கவுரை ஆற்றினார்.

முஸ்லிம் பட்டதாரிகள் கல்விச் சங்க மூத்த உறுப்பினர்களான S. ஜாபர் அலி மற்றும் கவிஞர் A.M முஹிபுல்லாஹ்  ஆகியோர் சிறப்புரை ஆற்றினர். இந்நிகழ்ச்சியில் முஸ்லிம் பட்டதாரிகள் கல்விச் சங்க பொருளாளர்  M.A அஹமது,  சங்கத்தின் மூத்த உறுப்பினர்களான P.M நஜீர் அஹமது, S. முஹம்மது அய்யுப், S.M சபீர் அஹமது S. ஹாரிஸ் அஹமது,  O.R தாஹிர் ஹுசேன், S. அப்துல் பத்தாஹ் A. ரைசுல் இஸ்லாம், சபீர் அஹமது, யாசர் அரபாத், ரிஜ்வான் அஹமது ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர். மேலும், இந்நிகழ்ச்சியில் பள்ளியின் தலைமை ஆசிரியர் M. சுமதி ஆண்கள் பிரிவு பொருப்பாளர் S. கார்த்திகேயன்,  ஆசிரிய – ஆசிரியைகள், மாணவ – மாணவிகள் கலந்து கொண்டனர். இந்நிகழ்ச்சியை பள்ளியின் மூத்த ஆசிரியர் J. குழந்தைவேல் தொகுத்து வழங்கினார்.

நிகழ்ச்சி தொடர்பான காணொளி : https://www.youtube.com/watch?v=WBNZnbfPdlk

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *